

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MAKAMU WA RAIS



PICHA

FOMU YA MAELEZO BINAFSI YA MUOMBAJI UONGOZI WA MICHEZO
‘(JAZA FOMU HII KWA KUTUMIA HERUFI KUBWA)’

1. JINA LA MUOMBAJI.....
2. TAREHE YA KUZALIWA.....
3. ANUANI: S. L. P:.....SIMU.....
4. BARUA PEPE:
5. JINSIA: MKE ☐ MUME ☐
6. KLABU YA MICHEZO UNAYOOMBA
7. URAIA
8. NAFASI UNAYOGOMBEA.....
9. LUGHA UNAZOWEZA KUONGEA NA KUANDIKA.
 - I. KISWAHILI
 - II. KIINGEREZA
10. OFISI/ WIZARA UNAYOFANYIA KAZI.....

11. UTHIBITISHO

Ninathibitisha kuwa maelezo hapo juu ni ya kweli na ikithibitishwa kuwa ni uongo, hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yangu.

SAINI

TAREHE.....

JINA.....